I luv 8A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
I luv 8A

8A thân yêu của tôi!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lửa cháy...cháy hết đi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mèo béo mê coktail
Admin
mèo béo mê coktail

Lửa cháy...cháy hết đi Empty
Bài gửiTiêu đề: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 9:51 pm

Đây là lầ thứ bao nhiêu bọn cậu làm tớ khóc nhỉ???????
Cậu ơi, tại sao các cậu lại đói xử với tớ như thế hả Oh Shit?? Các cậu gọi tớ là lớp trưởng là gì khi lòng các cậu ko nghĩ như thế> Với các cậu, làm tớ khóc là 1 niềm vui thì phải..
Thật là điên rồ khi ngồi kể lể về hoàn cảnh của mình, nhưng đã lâu lắm rồi tớ muốn các cậu biết, vì các cậu ơi, tớ đang khơi gợi lòng thương xót của cậu đấy, tớ PHẢI quỳ lạy xin các cậu đúng ko???
Các cậu có biết là vì hét các cậu mà tớ viêm amidan cấp, lây sang khớp, bây giờ đã chuyển thành tim, có lẽ một ngày nào đó vì các cậu mà tớ chết cũng nên. Tớ đã xin cô, cả hơn 6 cái đơn, nhưng cô ko cho, còn quát........nhưng đã bao h các cậu hiểu chưa????
Cậu ơi, tại sao tớ cứ phải thương các cậu, phải xóa tên cho các cậu, phải xin cô cho các cậu, phải chịu ăn quát vì các cậu, chắc các cậu thấy tớ ngu lắm, dễ lợi dụng lắm đúng ko?? Nhưng thực ra, các cậu có biết, đã bao h thèm quan tâm, để ý đâu
Mà sao các cậu phải quan tâm đến tớ nhỉ, tớ có phải là thành viên trong nhóm cậu đâu, chắc cũng có lúc tớ còn ko phải là bạn cậu nữa, nhưng tớ chỉ xin các cậu 1 hôm thôi, cho tớ chỉ 1 hôm được thấy mình thực sự là Lớp trưởng, cho dù tớ chẳng là gì cả..........
Hôm nay, tớ mới thực sự hiểu ra là các cậu ghét tớ, là từ trước tới nay tớ chỉ toàn tưởng bở, các cậu, đã ai mong muốn tớ có 1 ngày vui!!!!!!!!
Tớ hận các cậu nhwung tớ ko ghét, tớ muốn được nói tớ yêu các cậu nhưng chưa bao h các cậu cho tớ cơ hôi để nói, các cậu ác với tớ quá, ác lắm ý............
Tớ thấy rất buồn khi nghĩ mình chỉ nhưu 1 con bù nhìn, mọi lời tớ nói đều vô giá trị, mọi chữ tớ ghi cũng thế. Tớ nhục nhã khi các bạn Lớp trưởng khác nhìn vào tớ. Tớ tủi thân khi bị các cô trê trách. Tớ thất vọng khi nghe lớp mình bị bêu tên và tớ khóc khi nhìn thấy mình trong gương, đang bất lực....Nói làm gì, các cậu có thèm đọc, có thèm nghe đâu, đọc xong cũng chỉ có thế mà thôi.............
Lần đầu tiên tớ thấy những gì mình cố công xây dựng bị sụp đổ hoàn toàn, những gì mình làm bị người khác đạp đổ mà chả biết làm gì.......................Và rồi tớ khóc.................
Tớ buồn.......Mong các cậu hiểu, chỉ thế thôi!!!!!!
http://www.nhoclon.good.to
sieuphahoai

sieuphahoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 10:21 pm

cha cha đanh đúng cai diều tao đang bức xúc đây ,phải công nhận là nhìn lớp trương khóc dáng yêu thiệt, cậu tốn bao nhiêu thì giờ đẻ làm bài diễn văn khai mạc cho màn mưa nước mắt này vậy,thú thực là tui rất ghét nhìn con gái khóc bởi vì tui chẳng biết dỗ danh con gái thé nào cả, vì vạy đừng để tớ nhìn thấy cậu khóc lần nào nữa, đừng làm cho tớ mất đi ấn tượng về cậu như là một người lớp trưởng cương nghị manh mẽ như con trai nghen Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Liệu hồn đấy
sieuphahoai

sieuphahoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSat Jan 09, 2010 10:23 pm

à mà cậu hơi lạm dụng phép nói quá đấy Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
sieuphahoai

sieuphahoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 12:18 am

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Lửa cháy...cháy hết đi SieuthiNHANH200901252404zgewyjq4nd1167223
sieuphahoai

sieuphahoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 12:30 am

Lửa cháy...cháy hết đi MYTHGR001_cov
cháy đi nhào zô
mèo béo mê coktail
Admin
mèo béo mê coktail

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 9:56 am

Cậu ơi, làm gì có ai muốn khóc bao h đâu, nhưng mà người ta phải khóc thì mới đỡ buồn cậu ạh. Bố rớ mà nhìn thấy tớ khóc là bố tớ đánh ngày, nhưng mà............Tớ vẫn luôn cố gắng tạo hình tương 1 lớp trưởng mạnh mẽ trong mắt các cậu, nhưng mà khó quá
Tớ mất khoảng 5 phút cho bài viết này, suy nghĩ nó cứ tuôn ra nên ko mất thời gian nghĩ, với cả tớ gõ cũng nhanh, thời đại công nghệ thông tin mà cậu, cậu chả thick máy tính là cái gì Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
mèo béo mê coktail
Admin
mèo béo mê coktail

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 9:59 am

Cậu ơi, tớ khóc là ko đáng yêu đâu, với cả tớ cũng ko bik dỗ người khóc cả
sieuphahoai

sieuphahoai

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 10:31 am

sao cậu biết tớ thích máy tính hả
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lửa cháy...cháy hết đi   Lửa cháy...cháy hết đi Icon_minitime

Lửa cháy...cháy hết đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang