I luv 8A
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
I luv 8A

8A thân yêu của tôi!

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Sorry for what I did

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Sorry for what I did Empty
Bài gửiTiêu đề: Sorry for what I did   Sorry for what I did Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 9:53 am

Bạn Deli nói đúng ấy, tớ xin lỗi, bạn vẫn có thể tiếp tục trên forum lớp mình mà. Vì bạn là thành viên của lớp 8A chúng mình, nên ko có gì là ko thể vào 4rum hết. Tớ xin lỗi, có thể hôm đấy tớ ốm nên tâm trạng tớ hơi bức xúc, và tớ cũng xin lỗi bạn Hương vì tớ nghĩ rằng chỉ có bạn ấy mới hay góp ý tớ như thế thôi, vs lại Hương cũng chơi thân vs Mỹ Linh nên cũng lôi bạn ấy vào nữa. Phải, bạn nói đúng, tớ chả là cái gì cả, tớ ko là cái thá gì hết, những lời ấy của tớ ko xứng đáng là thành viên của lớp 8A. Tớ cũng xin lỗi cả lớp. Nếu như có gì phật ý thì bạn Hương cũng có thể đánh tớ, mắng tớ, chửi tớ hoặc thậm chí giết tớ đi cũng đc, nhưng mà ko liên quan gì đến bạn Hường đâu mà Hương lại gọi điện đến nhà bạn ấy, Hương có biết ko, tớ ko ghét cậu, ko ghét ai cả, tớ chỉ ko thích tính cách của cậu thôi, cậu có thể đừng mách ai nữa đc ko, đây là chuyện của lớp mình, đừng lôi mẹ cậu vào đây, nếu tớ sai, tớ xin lỗi, đừng trách móc bạn thân của tớ. Bởi vì trong tớ, bạn ấy là người không thể thiếu trong cuộc sống của tớ, có thể bạn ấy làm vậy cũng chỉ để bào vệ tớ mà thôi. Cảm ơn và xin lỗi rất nhiều, cảm ơn bạn Deli đã cho tớ nhận ra sai sót ấy của mình. Và tớ là Admin, tớ xin lấy danh dự của tớ ra, xin lỗi rất nhiều. Cuối cùng, 8A luôn ở trog trái tim của tớ, trong tâm hồn tớ và cả cuộc đời tớ nữa.

Được sửa bởi Admin ngày Thu Jan 07, 2010 10:27 am; sửa lần 1.
https://8acuatoi.forumvi.com
mèo béo mê coktail
Admin
mèo béo mê coktail

Sorry for what I did Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sorry for what I did   Sorry for what I did Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 10:01 am

Chuyện gì qua để nó qua đi, bọn tớ cũng hiểu mà, với cả Deli mới chỉ nói thế mà sao cậu nghĩ nặng nề, Cậu là "cái thá" gì đấy chứ ko phải đâu nhe, cậu ở trong 8a thì cậu là thành viên của nó rồi!
Thôi, chỉ cần sống tốt là đủ để Cm cậu đã biết sửa sai!
Vào bầu chọn cho chị Miley đi nào lol!
http://www.nhoclon.good.to

Sorry for what I did
Trang 1 trong tổng số 1 trang